“Có đôi khi người ta mong mỏi rất nhiều từ một người, nhưng đến khi được người đáp trả, ta đã không còn tha thiết muốn nhận nữa. Vì qua đi giây phút đợi chờ, mọi sự hồi đáp đều trở nên vô nghĩa.”
– Mỹ Trần
Đàn ông thường “lừa tình” theo kiểu nào? Có những thời điểm, người ta mệt mỏi và bất lực đế… Kiếp trước em đã chôn cất cho anh Đến 1 ngày Gió bỗng hận Mây. Những điều ngay cả Havard cũng không dạy bạnPlease follow and like us: