“Khi nói chuyện qua mạng, em thẳng thắn với tôi hơn. Email của em luôn nói với tôi chính xác những gì em cảm thấy. Sao em không thể làm thế khi nói chuyện trực tiếp? Tôi làm em sợ đến vậy sao?”
— Christian Grey
Đừng nên xem phim, thật đấy!
Đến một lúc nào đó, em sẽ phải học cách chấp nhận … Nếu thực sự thích bạn, họ sẽ q… Đàn ông có cần khôn ngoan không ? Rất cần. “Đừng mãi mong chờ một bóng hì... Con trai thường yêu người con gái đến trước nhiều …Please follow and like us: