“Đời người, tốt nhất chỉ nên yêu một lần .
Quen nhiều người, sẽ dễ dàng so sánh.
Yêu nhiều lần, sẽ mất dần cảm giác.
Chia tay nhiều lần sẽ thành thói quen.
Đến cuối cùng , bản thân cũng chẳng thể tin vào tình yêu.
Thật ra trong chuyện tình cảm, càng đơn giản bao nhiêu , càng hạnh phúc bấy nhiêu .”
“Đời người, tốt nhất chỉ nên yêu một lần . Quen nhiều người, sẽ dễ dàng so sánh. Yêu nhiều lần, sẽ mất dần cảm giác. Chia tay nhiều lần sẽ thành thói quen. Đến cuối cùng , bản thân cũng chẳng thể tin vào tình yêu. Thật ra trong chuyện tình cảm, càng đơn giản bao nhiêu , càng hạnh phúc bấy nhiêu .”
Phụ nữ miệng thường nói chỉ cần có một người đàn ô… “Càng lớn lên, tôi càng ngại nói với mẹ về việc tô… Đừng quên những kế hoạch, đừng… Đàn ông không khóc. “Con người thường cầu sự viên mãn, cảm thấy trà ng…Please follow and like us: