“”Nhân sinh như mộng, năm tháng vô tình. Bỗng nhiên quay đầu nhìn lại, tìm thấy người còn sống là một loại tâm tình. Nghèo cũng được, giàu cũng tốt, có cũng hay mà mất cũng chẳng sao. Hết thảy đều là nhất thời.
Ngẫm lại, mặc kệ hôm qua, hôm nay hay ngày mai, chỉ cần có một ngày thông suốt hết thảy là tốt rồi.
Mặc kệ là tình thân, tình bạn, tình yêu, có thể vĩnh viễn quý trọng là trong lòng thỏa mãn rồi.””
Tình cảm không phải là tất cả,… Độc thân NẾU MỘT LẦN ĐƯỢC SỐNG KHÁC ĐI Đàn bà đẹp không làm vợ đàn ông nghèo. Nhiều khi tôi hay băn khoăn về thực trạng của tình…Please follow and like us: